JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA &
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Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. FB.111/192/01/38 30 Aprili, 2026

Kwa Taasisi Nunuzi Zote,

Yah: MWALIKO WA KUSHIRIKI KONGAMANO LA KUMI LA UNUNUZI WA UMMA LA
MWAKA, 2026

Tafadhali rejeeni barua yangu yenye Kumb. Na. FB.111/192/01/17 ya tarehe 14

Aprili, 2026 ikiwa na somo tajwa hapo juu.

2. Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma (PPRA) inapenda kukujulisha kuwa
Kongamano la Kumi la Ununuzi wa Umma la Mwaka 2026 (10" Annual Procurement
Governance Workshop, 2026) ambalo awali lilipangwa kufanyika kuanzia tarehe 29
Juni hadi 1 Julai, 2026, sasa linatarajiwa kufanyika kuanzia tarehe 29 hadi 31 Julai,
2026 katika Kituo cha Kimataifa cha Mikutano cha Arusha (AICC), Jijini Arusha.

3. Kongamano la Ununuzi wa Umma ni jukwaa linalotoa fursa ya majadiliano,
Mafunzo ya kitaaluma, kutafakari sera na kubadilishana uzoefu kuhusu masuala ya
ununuzi wa umma nchini. Kongamano hili litawaleta pamoja taasisi za umma, vyombo
vya usimamizi na udhibiti, wataalamu wa ununuzi, sekta binafsi, washirika wa
maendeleo, taasisi za kitaaluma (vyuo na watafiti), asasi za kiraia, pamoja na makundi
maalum ili kujadili changamoto za utekelezaji wa shughuli za wa ununuzi wa umma na
fursa zinazoibuka.

4. Kongamano la Ununuzi wa Umma la Mwaka 2026 litakuwa na dhima. inayosema:
“Kutumia fursa ya Ununuzi wa Umma Kidijitali kufikia Uchumi Endelevu,
Shirikishi na Shindani kuelekea Dira 2050.”

5. Mamlaka inazialika taasisi nunuzi zote nchini kushiriki kongamano hili muhimu.
Wanaopaswa kushiriki Kongamano hili ni Maafisa Masuuli, wajumbe wa bodi za zabuni,
maafisa ununuzi, wanasheria, wakaguzi wa ndani, watumishi kutoka idara tumizi,
wafanyabiashara, watafiti, wanafunzi, asasi za kiraia na wengineo.

6. Il kuweza kushiriki katika Kongamano hili, washiriki wanatakiwa kujisajili katika
Mfumo wa mafunzo wa PPRA kupitia anuani https:/itsms.gov.qo.tz/ au
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hitps:/itsms.ppra.go.tz/. Ada ya ushiriki ni shilingi 600,000 kwa kila mshiriki. Mwisho
wa kufanya usajili ni tarehe 30 Juni, 2026.

7. Kwa taarifa au ufafanuzi zaidi tafadhali wasiliana na Bw. Fikiri Ngakonda, kupitia
namba 0714 928 154 barua pepe: fikiri.ngakonda@ppra.go.tz au Bw. Emmanuel
Simbeye,  kupitia namba ya simu 0713 228 182 barua pepe:
emmanuel simbeye@ppra.go.tz.

8. Asanteni kwa ushirikiano wenu.
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